Aðalfundur Þingiðnar 26. ágúst

Aðalfundur Þingiðnar, félags iðnaðarmanna í Þingeyjarsýslum verður haldinn miðvikudaginn 26. ágúst kl. 20:00 í fundarsal félagsins. Skorað er á félagsmenn að fjölmenna á fundinn. Boðið verður upp á kaffi og góðar veitingar. Þá fá allir fundarmenn smá glaðning frá félaginu, ekki missa af því kæri félagi.

 Dagskrá:

 1. Venjuleg aðalfundarstörf
  Skýrsla stjórnar
  Ársreikningar
  Umræður um skýrslu stjórnar og reikninga
  Lýst kjöri í trúnaðarstöður í félaginu
  Lagabreytingar
  Ákvörðun árgjalda
  Laun stjórnar
  Kosning löggilts endurskoðanda
 1. Önnur mál

Athygli er vakin á 24. grein laga félagsins – Ráðstöfun úr sjóðum félagsins:
Tillögur stjórnar, trúnaðarmannaráðs og félagsmanna um meiriháttar ráðstöfun úr sjóðum félagsins sem bornar eru upp á aðal- eða félagsfundi til samþykktar, skal lýst í fundarboði. Berist slík tillaga eftir fundarboð, er hún tæk fyrir fundinn hafi hún borist stjórn félagsins með skriflegum hætti eigi síðar en 10 dögum fyrir boðaðan fund. Skal þá stjórn félagsins fjalla um tillöguna og láta hana liggja frammi á skrifstofu félagsins til kynningar fyrir félagsmenn í a.m.k. 5 virka daga.

Stjórn Þingiðnar